Fam 10D2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bài viết không dành cho những trái tim "mới biết iu"

4 posters

Go down

Bài viết không dành cho những trái tim "mới biết iu" Empty Bài viết không dành cho những trái tim "mới biết iu"

Bài gửi  Admin Sat Oct 16, 2010 6:57 pm

Vâng thì đọc cái title of topic thì chắc hẳn sẽ có 1 vài mem của chúng ta hỉu dc Nh đang nói về ai. Thật sự mà nói thì, theo kinh nghiệm dày dặn của Nh (thì sơ sơ wen 15 thằng rồi thì có dc gọi là dày dặn ko nhỉ? LOL) 1 khi chia tay, ng` ta có rất nhiều lý do để nói:
1/ Cái lý do ko thể chấp nhận dc muh rất nhìu nàng "đào" hay dùng: ba mẹ cấm cản Neutral Nh không hỉu dc tại sao lại có cái lý do vô cùng vô duyên đến như thế. Đã bik iu, bik thik 1 ng`, dù là ai cấm cản, mình cũng phải biết vượt qua và chứng tỏ cho ng` ta bik rằng mình có bf/gf thì ko hề bị ảnh hưởng đến chuyện học tập ect. đại loại là như thế. Ng` ta có câu càng cấm càng làm muh (ko bik là của ai, hình như là quan niệm sống của tui thì phải =]]) Theo Nh, cô nàng/anh chàng nào muh đưa ra lý do này thì chỉ để viện cớ thôi, thật sự ra là ng` ta ko còn thik mình nữa đâu!
2/ "Anh/em ko wan tâm tới tui!" E hèm, lý do này cũng... có thể 1 tí tẹo nào đó chấp nhận dc. Cũng như ... (cái con nhỏ đó tên gì quên cha nó mất rồi, mới học văn hồi sáng =.=) vì ko dc quan tâm, đoái hoài tới nên đường anh anh đi, tui đi theo Trần Phương =]]
3/ Tìm dc ấy khác perfect hơn: cái lý do này quá ư là khốn nạn. Tui hok mún phải explain. Nói chung là nửa của bạn muh tìm dc ng` khác tốt hơn thì bạn phải cố gắng dành giựt lại ko chịu thua, ko thì tạt axit, ko thì mặc đồ mát mẻ tí (áo tứ thân =]]) quyến rũ lại ấy =]], ko thì vuốt keo chải tóc, khử mùi hách từ trong nôi blap blap blap
4/ Lý do cuối cùng là... quá ngọt ngào muh hok có tí đắng cay =]] Đơn giản là tại ví nhạt nhẽo quá nên chia tay. Ngọt quá sâu răng, phải đắng 1 tí, có qua có lại cho ngọt cho cay =]]
Túm lại, ai có gì kẹt hok bik cua trai/cua gái, hay là mún wánh ghen wánh ghiếc gì đó thì hãy tìm tui =]] Đủ thứ trò để chỉ bảo cho các đồ đệ. Lỡ muh có chia tay thì đừng bùn đừng khóc, có bùn có khóc thì vài phút vài giờ vài ngày thui rùi tìm đứa khác, trên đời còn lắm dzai/gái đẹp, tội gì cứ khóc chi cho mệt ng` =]]
Admin
Admin
Admin

https://forum10d2.forumvi.com

Bài viết không dành cho những trái tim "mới biết iu" Empty Re: Bài viết không dành cho những trái tim "mới biết iu"

Bài gửi  Chuột_babe_luv_DBSK Sat Oct 23, 2010 10:58 pm

pà cứ như xã hội đen mafia ấy như à =))
pà làm tui sợ wa'..cứ như pọn chém giết thuê ấy Smile)
anyway. tui ủng hộ pà làm cv nài....vừa nhàn vừa dễ kím tiền =))
treo bảng giá...1 lần tư vấn : 5k
đánh thuế, chửi thuê, chém thuê: tùy theo mức độ: nhẹ: 15k
nặng : 50k ( diệt cỏ tận gốc) Smile)))))))))))))))))
Chuột_babe_luv_DBSK
Chuột_babe_luv_DBSK

Bài viết không dành cho những trái tim "mới biết iu" Empty Re: Bài viết không dành cho những trái tim "mới biết iu"

Bài gửi  Admin Sun Oct 24, 2010 8:45 pm

há há, cái nì dc đó, t2 mở kinh doanh lìn =]]
Admin
Admin
Admin

https://forum10d2.forumvi.com

Bài gửi  Phô Mai Wed Oct 27, 2010 8:28 pm

Chúc Như kinh doanh phát đạt =))
Phô Mai
Phô Mai

https://facebook.com/phomai

Bài gửi  gaucon_happy88 Thu Oct 28, 2010 10:41 pm

hai ngừời tiếp tay cho tội ác mah hay cái j. Mah phải công nhận pà N có kinh nghiệm tình trường nhìu gớm. Đại sư phụ. cheers
gaucon_happy88
gaucon_happy88

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics